Rásröð í Fimmgangi Húnvetnsku liðakeppninnar
Mótið byrjar klukkan 18:00
Aðgangseyrir
fullorðnir kr:1000.
börn kr:500.
|
TÖLT börn |
|
|
1 |
Hákon Ari Gímsson |
Rifa frá Efri-Mýrum |
|
1 |
Haukur Marian Suska Hauksson |
Snælda frá Áslandi |
|
2 |
Sólrún Tinna Grímsdóttir |
Funi frá Þorkelshóli |
|
2 |
Lilja Maria Suska Hauksdóttir |
Skvísa frá Fremri-Fitjum |
|
3 |
Kristófer Smári Gunnarsson |
Djákni frá Höfðabakka |
|
3 |
Sigurður Bjarni Aadnegard |
Óviss |
|
4 |
Rósanna Valdimarsdóttir |
Vakning frá Krithóli |
|
|
|
|
|
|
TÖLT unglingar |
|
|
1 |
Agnar Logi Eiríksson |
Njörður frá Moldhaga |
Lið 4 |
1 |
Jónína Lilja Pálmadóttir |
Svipur frá Syðri Völlum |
Lið 2 |
2 |
Karen Ósk Guðmundsdóttir |
Sónata frá Garði |
Lið 4 |
2 |
Jóhannes Geir Gunnarsson |
Þróttur frá Húsavík |
Lið 3 |
3 |
Elín Hulda Harðardóttir |
Móheiður frá Helguhv. II |
Lið 4 |
3 |
Rakel Rún Garðarsdóttir |
Hrókur frá Stangarholti |
Lið 1 |
4 |
Jónína Lilja Pálmadóttir |
Hvönn frá Sigmundarst |
lið 2 |
4 |
Harpa Birgisdóttir |
Kládíus frá Kollaleiru |
Lið 4 |
5 |
Albert Jóhannsson |
Carmen frá Hrísum |
Lið 2 |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
2. flokkur - Fimmgangur |
|
|
|
|
|
|
1 |
Þorgeir Jóhannesson |
Apríl frá Ytri-Skjaldarvík |
Lið 1 |
2 |
James Bóas Faulkner |
Rán frá Lækjamóti |
Lið 3 |
3 |
Þórður Pálsson |
Nóta frá Sauðanesi |
Lið 4 |
4 |
Anna Lena Aldenhoff |
Tvistur frá Hraunbæ |
Lið 2 |
5 |
Þórólfur Óli Aadnegard |
Þokki frá Blönduósi |
Lið 4 |
6 |
Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir |
Óvissa frá Galtanesi |
Lið 1 |
7 |
Sveinn Brynjar Friðriksson |
Glaumur frá Varmalæk |
Lið 3 |
8 |
Gerður Rósa Sigurðardóttir |
Pjakkur frá Stóru-Ásgeirsá |
Lið 3 |
9 |
Kjartan Sveinsson |
Fía frá Hólabaki |
Lið 1 |
10 |
Helga Rós Níelsdóttir |
Leiknir frá Fremri-Fitjum |
Lið 1 |
11 |
Valur Valsson |
Birta frá Krossi |
Lið 4 |
12 |
Leifur George Gunnarsson |
Kofri frá Efri-Þverá |
Lið 1 |
13 |
Ninni Kulberg |
Skálm frá Bjarnanesi |
Lið 3 |
14 |
Helgi H Jónsson |
Táta frá Glæsibæ |
Lið 4 |
15 |
Steinbjörn Tryggvason |
Hrannar frá Galtanesi |
Lið 1 |
16 |
Hjördís Ósk Óskarsdóttir |
Hvinur frá Sólheimum |
Lið 3 |
17 |
Gréta B Karlsdóttir |
Félagi frá Akureyri |
Lið 2 |
18 |
Elías Guðmundsson |
Þruma frá Stóru-Ásgeirsá |
Lið 3 |
19 |
Þorgeir Jóhannesson |
Stínóla frá Áslandi |
Lið 1 |
20 |
Ingunn Reynisdóttir |
Heiður frá Sigmundarstöðum |
Lið 2 |
21 |
Guðmundur Sigfússon |
Tígull frá Holti |
Lið 4 |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
1. flokkur - Fimmgangur |
|
|
|
|
|
|
1 |
Jóhann Magnússon |
Lávarður frá Þóreyjarnúpi |
Lið 1 |
2 |
Tryggvi Björnsson |
Sólmundur frá Úlfsstöðum |
Lið 3 |
3 |
Aðalsteinn Reynisson |
Kveikur frá Sigmundastöðum |
Lið 2 |
4 |
Jakob Víðir Kristjánsson |
Mammon frá Stóradal |
Lið 4 |
5 |
Ragnar Stefánsson |
Kola frá Eyjarkoti |
Lið 4 |
6 |
Þorsteinn Björnsson |
Eldjárn frá Þverá |
Lið 3 |
7 |
Ólafur Magnússon |
Fegn frá Gígjarhóli |
Lið 4 |
8 |
Magnús Ásgeir Elíasson |
Dís frá Stóru-Ásgeirsá |
Lið 3 |
9 |
Guðný Helga Björnsdóttir |
Hvirfill frá Bessastöðum |
Lið 1 |
10 |
Jakob Víðir Kristjánsson |
Röðull frá Reykjum |
Lið 4 |
11 |
Pálmi Geir Ríkharðsson |
Heimir frá Sigmundarstöðum |
Lið 2 |
12 |
Sigríður Ása Guðmundsdóttir |
Stakur frá Sólheimum I |
Lið 2 |
13 |
Einar Reynisson |
Gautur frá Sigmundarstöðum |
Lið 2 |
14 |
Fanney Dögg Indriðadóttir |
Eldur frá Sauðadalsá |
Lið 3 |
15 |
Jóhanna Heiða Friðriksdóttir |
Húni frá S-Ásgeirsá |
Lið 3 |
16 |
Jóhann Albertsson |
Ræll frá Gauksmýri |
Lið 2 |
17 |
Elvar Logi Friðriksson |
Samba frá Miðhópi |
Lið 3 |
18 |
Sverrir Sigurðsson |
Bartes frá Höfðabakka |
Lið 1 |
19 |
Herdís Einarsdóttir |
Skinna frá Grafarkoti |
Lið 2 |
20 |
Sandra Marin |
Iða frá Hvammi |
Lið 4 |
21 |
Jóhann Magnússon |
Stimpill frá Vatni |
Lið 1 |
22 |
Ragnhildur Haraldsdóttir |
Ægir frá Móbergi |
Lið 4 |
23 |
Ólafur Magnússon |
Stjörnudís frá Sveinsstöðum |
Lið 4 |
24 |
Tryggvi Björnsson |
Hörður frá Reykjavík |
Lið 3 |
25 |
Sigurbjörg Sigurbörnsdóttir |
Hvöt frá Miðsitju |
Lið 4 |
Skráningargjald 1000 kr. fyrir fullorðna og 500 kr. fyrir börn.