24.02.2012 08:52

Húnvetnska liðakeppnin - smali/skeið ráslistar



Unglingaflokkur





3. flokkur


1. Veronika vinnukona  Glæsir frá Steinnesi   4
2. Hanefe Muller  Töfri frá Hæli   4
3. Jóhanna Helga Sigtryggsdóttir   Sigurbjörg Selma   1
4. Irina Kamp  Léttingur frá Laugarbakka 1
5. Þórólfur Óli Aadnegard   Mirian frá Kommu  4
6. Hjálmar Björn Guðmundsson   Alvar frá Vatni    4
7. Sigurður Björn Gunnlaugsson  Þyrla frá Nýpukoti   1
8. Jón Benedikt Sigurðsson   Gibson frá Böðvarshólum  2
9. Gunnlaugur Agnar Sigurðsson  Hreyfing frá Gauksmýri   2
10. Rúnar Örn Guðmundsson   Kyndill frá Flögu   4
11. Sigtryggur Sigurvaldason   Sál    3
12. Julia Gudewill  Auðna frá Grafarkoti  1
13. Hanefe Muller   Sprækur frá Steinnesi   4
14. Sigurbjörg Jónsdóttir  Fróði frá Litla-Dal  4
15. Aðalheiður Sveina Einarsdóttir  Össur frá Grafarkoti  1


2. flokkur






1. flokkur




Skeið

1. Guðmundur Þór Elíasson   Lúkas frá Stóru-Ásgeirsá   3
2. Elías Guðmundsson    Krenja frá Vatni    1
3. Magnús Ásgeir Elíasson   Daði frá Stóru-Ásgeirsá   3
4. Haukur Marian Suska   Tinna frá Hvammi 2    4
5. Helga Rós Níelsdóttir    Amon frá Miklagarði     1
6. Sveinn Brynjar Friðriksson   Glanni frá Varmalæk    3
7. Jóhann B. Magnússon   Vinsæll frá Halakoti    2
8. Fanney Dögg Indriðadóttir   Kapall frá Grafarkoti    2
9. Arnar Bjarki Sigurðsson    Sváfnir frá Söguey     1
10. Helga Rún Jóhannsdóttir   Hvirfill frá Bessastöðum   2
11. Pálmi Geir Ríkharðsson  Ríkey frá Syðri-Völlum   2
12. Sigurður Rúnar Pálsson    Náð frá Flugumýri 2    3
13. Magnús Ásgeir Elíasson    Dimma frá Stóru - Ásgeirsá    3
14. Elvar Logi Friðriksson    Harpa frá Margrétarhofi   3
15. Ægir Sigurgeirsson   Lukka frá Syðri-Löngumýri    4
16. Hanna Ægisdóttir    Goði frá Finnstungu   4
17. Valur Valsson   Gáta frá Flögu   4
18. Bjarni Jónasson   Komma frá Garði   2
19. Þóranna Másdóttir   Aska frá Dalbæ   2
20. Líney María Hjálmarsdóttir   Gola frá Ólafsfirði   1
21. Sæmundur Þ. Sæmundsson   Fatíma frá Mið-Seli   3
22. Ragnhildur Haraldsdóttir   Steina frá Nykhóli   4
23. Jakob Víðir Kiistjánsson   Gúrku-Blesa frá Stekkjarhlíð    4
24. Tryggvi Björnsson   Rammur frá Höfðabakka   1

25. Guðmundur Þór Elíasson  Skekkja frá Laugamýri  3
26. Elvar Logi Friðriksson   Hrappur frá Sauðárkróki    3



Flettingar í dag: 128
Gestir í dag: 69
Flettingar í gær: 146
Gestir í gær: 65
Samtals flettingar: 2321401
Samtals gestir: 343463
Tölur uppfærðar: 16.9.2019 16:15:22

Vafraðu um

Eldra efni

Um hestamannafélagið Neista

Nafn:

Hestamannafélagið Neisti

Afmælisdagur:

1943

Heimilisfang:

540 Blönduós

Staðsetning:

Blönduós

Um:

Harpa Birgisdóttir, formaður, Magnús Sigurjónsson, Kristján Þorbjörnsson, Sonja Suska, Berglind Bjarnadóttir. - - - Hestamannafélagið Neisti hefur sitt aðsetur á Blönduósi, en er félag hestamanna í Austur-Húnavatnssýslu.

Kennitala:

480269-7139

Tenglar

clockhere